MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZ|
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 43 mwezi (o K o 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VEEn fnGira | SLP. _ 766 ,

S nos A ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2847 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama "Mwajiri") kwa upande mmoja;

NA

ﬁ“’ff’-‘?’ﬁt' 2acen Qe sip, (0194 favAnAa

(ambaye katika Mkataba huu atajul'ikana kama “Fundi") kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwaijiri an- mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
Hidrméan -

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi v Chuo cha Ufundi 5tadi cha Wilaya ya fKod romg n

KWA KUWA Mwajiri smefanya majadiliano na Fundi kwa  ajili ya kazi ya ‘
KCremGinElan  TEf Zhi picasgs TN MEAS (ANA f*‘""ﬁ"’/m”‘”"
BT T S TR R )

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (5S¢ dule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOT = MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNLI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 72, ‘;'r‘-‘“'.- m/"-‘ . Fundi
atafanya kazi ya _ /i ~sivize  Te Pkd nfENAPYaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, «1asi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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. MABADILIKO YA GH,
Gharama ya ufundi |

imeelekezwa moja

ujenzi yaliyofanywa |

. NAMNA YA KUFANY !

Mwajiri atamlipa Fu

{a) Malipo ya awali,
(b) Kazi ikikamilika |

(c) Kazi ikikamilika &

(d) Kazi ikikamilika
(e} Kazi ikikamilika
(f)Baada ya kukami!

.+ MAKABIDHIANO Y 1

(a) Fundi atakabicd’
au tarehe nyin:

tarehe nyingine !

kumbukumbu kv
zitasaini.

(b) Fundi atakami!i-
hiyo. Iwapo ku
ukamilishaji wa |

(c) Mwajiri anawez:
kwa Fundi kuhu

. WAJIBU WA FUN

Fundi atakuwa na

(a) Kutengeneza
inavyocnekans
(Schedule of ma!

(b) Kumpatia Mwa |
ya kusaini Mkat:

(AMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

aitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa

wa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ol MWE’Ijiri-.

MALIPO

i kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

I % ya gharama ya ufundi
/a asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;
va asilimia 50: 20% ya gharama ya ufundi;
5 2silimia 80:30% ya gharama ya ufundi;
a asilimia 100:20 ya gharama ya ufundi; na
. kwa “muda wa matazamio™:5 ya gharama ya Ufundi.

HEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

eneo tarehe _ /2 mwezi a4g 2022
' kabla au baada ya tarehe tajwa. [Wﬂp& Fundi atakabidhiwa
«abla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili

«azi ndani ya siku ,& toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
oa mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
nzi inaweza kubadilika,

uahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
1a na kuahirisha kazi hiyo.

b ufuatao: -
o MILANGO (fj:),_‘;.lw’ﬂn’.&
ifunga na kukamilisha ujenzi kama

«a Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi
Inls) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

ba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
wuu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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